Cộng đồng sở thích đa nội dung
Tìm
Tử vi Đẩu Số
Tử vi Đẩu Số
7221 Thành viên   9290 Bài viết
Nơi trao đổi, học tập và tìm hiểu kiến thức Tử Vi Phương Đông
Nguyễn Ngọc Tâm

Trong vòng 4 tháng trở lại đây em đã đi xem bói chục lần rồi. Lần nào cũng phán có duyên âm. Người này tai nạn chết trẻ bị gãy chân trái vỡ đầu bên trái. (Em có quen người này) Nên giờ em bị đau nửa người bên trái như bị gãy qua thắt lưng ý. E bị từ Tết 2019 tự nhiên bị đau mấy ngày Tết không dậy nổi, gần như liệt nửa người bên trái trong khi em không hề làm việc nặng.

Ngày trước em béo khoẻ như trâu ý. Giờ thì yếu hẳn rồi nhiều lúc không có tý sức lực nào mặc dù ăn uống vẫn bình thường.

Tối hôm trước em đi nhà bạn chơi đường về nhà bạn đi qua giữa nghĩa địa. Em thấy hơi sợ rồi tự nhiên trong đầu em xuất hiện 1 ý nghĩ.

Ồ. Mình có duyên âm mà vậy thì người đó sẽ luôn theo mình các vong khác chắc sẽ không trêu mình, không hại mình đâu.

Woààà... Tự nhiên cảm thấy như được bảo vệ cảm giác an tâm lắm. Thấy bớt sợ ma hẳn đi ý.

Trả lời (2)
Ôm Phát Lào
04:33 07/05/2021
Mình být có 2 đứa theo mình. Kiểu như mách bảo ý. An toàn lắm. Ko muốn làm lễ. Nhưng như thế lại ko lấy đc vk
Trả lời
LucyM
04:30 07/05/2021
âng ,an tâm lắm,mỗi lần mơ thấy có người phụ nữ nào bóp cổ mình là yên tâm sẽ ko có người thứ 2 tới bóp cổ nữa vì cổ mình ko đủ để 4 bàn tay bóp 😑
Trả lời
Đã hiển thị toàn bộ trả lời