Cộng đồng sở thích đa nội dung
Tìm
Tử vi Đẩu Số
Tử vi Đẩu Số
7221 Thành viên   9290 Bài viết
Nơi trao đổi, học tập và tìm hiểu kiến thức Tử Vi Phương Đông
Lăng LD

Dạ, là hôm trước em có đọc được 1 chị bình luận ảnh này, chữa cho những ai bị mất ngủ hoặc đang ngủ thì tự nhiên 2,3 giờ sáng tỉnh giấc giữa chừng.

Em làm theo và đúng là ngủ ngon thật luôn, không bị 2h đêm với 3h đêm thức dậy nữa mà ngủ 1 mạch đến tận sáng trưa luôn. Ngủ ngon ơi là ngon.

Em đọc cmt thấy mn nói không được dùng linh tinh nhé ạ

huhu em lỡ dùng cách này mất ròi

Trả lời (4)
Hoang Nguyen Quynh Anh
03:23 05/05/2021
Mất ngủ bóng đè. Tùy duyên mở kinh lên nghe. Còn kiểu mất ngủ này là dạng tạm thời Bạn chia sẻ bài này lên nhóm hội những người mất ngủ nó cười cho thối mũi. đội đấy dùng thuốc an thần. Thuốc ngủ còn chẳng ăn thua
Trả lời
Nguyễn Đình Quốc Khánh
03:21 05/05/2021
Trong đạo Cao Đài e gọi như này là ấn ngón tý. Thường khi ngủ bị bóng đè, sẽ ấn ngón tý rồi đọc nam mô a di đà phật là sẽ hết.
Trả lời
Phi Hùng Là Anh
03:20 05/05/2021
Thực ra ^^ nó cũng giống như bạn bị đau chân , bác sĩ đưa cho bạn 1 viên kẹo và nói đó là thuốc giảm đau ! Khi bạn tin vào điều đó và uống nó , bạn sẽ cảm thấy đỡ đau hơn nhiều ! Đó là 1 sự kì diệu của não bộ ! Chứ chẳng có gì cả ^^
Trả lời
Ngô Việt Hà
03:19 05/05/2021
Nếu ko bị bệnh lý gì mà 2,3h sáng tự nhiên thức giấc thì cũng có khả năng là vũ trụ đang gởi đến 1 tín hiệu nào đó cho bạn đấy, tín hiệu này có thể do bạn gởi câu hỏi hay mong cầu vào vũ trụ từ trước đó:) Trong trường hợp này bạn hãy tiếp nhận tín hiệu xem sao nhé, thường nó là tích cực
Trả lời
Đã hiển thị toàn bộ trả lời